Tafadhali jibu maswali 5 kuhusu jina lako la kwanza: Jina lako:

Jina lamaanisha Joseph

Hapa unaweza kupata taarifa kuhusu maana na asili ya jina Joseph
Je, jina lako ni Joseph? Tafadhari jibu Maswali matano kuhusu jina lako ili kuimarisha profili hii

Maana:Wazidi Mheshimiwa
Jinsia:Kiume
Asili:
Aina ya:Jozef
Lahaja:Fifi, Fifine, Hovsep, Iokepa, Jodi, Jody, Josef, Josepha, Josephe, Josephine, Josette, Jost, Joz, Pepe, Pepillo, Pepita, Peppino, Pippino, Yosef, Ιωσηφ, Йосип, Yosif, Йосиф, Јосиф, Հովսեփ, Յովսէփ
Sauti sawa wavulana:Josef, Jovi, Jozef, Josheph, Jakob, Jeff, Jackobo, Josibiah
Sauti sawa wasichana:Josepha, Jovia, Jiva, Java, Jiba, Jozepha, Josipa, Jozefa
Kadirio:
4.5/5
nyota 111 kura
Rahisi kuandika: 4.5/5 nyota 101 kura
Rahisi kukumbuka: 4.5/5 nyota 97 kura
Matamshi: 4.5/5 nyota 96 kura
Matumshi ya Kiingereza: 4.5/5 nyota 97 kura
Maoni ya wageni: 4.5/5 nyota 93 kura
Utani:Sina, Hapana, Chogo, Busima, Jom Boy, Joseph, Napac, Hakuna, Ranja Boy, Mhauka, Kijeba, Bonge, Morinyo, Monkey, Amigo, Max, Mtambo, Munanga, Mbunda, Jc Majina zaidi ya utani
Majina ya kaka:Hapana, Jackson, Sina, Johnson, Justus, Gershom, Godfrey, Ndio, Zuwena, John, Isack, Emanuel, Mniko, Paul, George, Godluck, Lucas, Elbarik, James, Joseph, Rodrick, Ndiyo, Michaël, Raymond, Cosmas, Elfried, William, Elasmo, Peter, Boniface Majina zaidi
Majina ya dada:Hapana, Maria, Janeth, Mary, Josephine, Jackline, Ndiyo, Amina, Sina, Pamela, Jenipher, Jescar, Anna, Ndio, Jacqueline, Gresi, Rozy, Joyce, Nuru, Shija, Neema, Pendo, Ndy, Jen, Devotha, Elizabeth, Ann, Nesta, Farida, Teddy Majina zaidi
Facebook:

+/- 1204405 Joseph kwenye Facebook. Nafasi # 3 s
Makundi:Majina ya Biblia - Majina na 6 barua - Majina na 2 silabi - Majina ya Kiingereza - Top 100 english majina - Top 100 filipino majina - Top 100 Swahilian majina - Majina na kura nyingi zaidi - Popular spanish majina mvulana - Popular english majina mvulana




Maoni ya Joseph


Joseph ( Umri wa miaka 29) 2015-09-29
hapana sina maoni
Joseph ( Umri wa miaka 29) 2015-10-14
Nalpenda xna jina angu na najivunia xna kwan mmaangu alichaguwa jina zur xna
Joseph ( Umri wa miaka 29) 2016-04-22
Napenda sana jina langu na maana yake
Joseph ( Umri wa miaka 29) 2016-04-22
Napenda sana jina langu na maana yake
Joseph ( Umri wa miaka 42) 2016-05-22
Nalipenda sn Jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 30) 2016-06-14
sina
Joseph ( Umri wa miaka 33) 2016-06-29
Jina zuri kwa kila kitu
Joseph ( Umri wa miaka 26) 2016-07-04
Napenda kujua maana ya jina langu joseph
Joseph ( Umri wa miaka 30) 2016-07-26
cina
Joseph ( Umri wa miaka 43) 2016-08-17
Napenda kuchati na marafiki jinsia zote
Joseph ( Umri wa miaka 27) 2016-09-20
nataka kujua
Joseph ( Umri wa miaka 41) 2016-09-26
hapana
Joseph ( Umri wa miaka 22) 2016-11-14
napenda jina langu sanaaa kama ninavyojipenda
Joseph ( Umri wa miaka 54) 2016-11-17
SINA
Joseph 2017-01-29
Napenda Kujua Maana Ya Jina Langu Tu
Joseph ( Umri wa miaka 29) 2017-03-27
Nataka kujua asili ya jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 46) 2017-06-02
Hongera mama yangu kwa kunipa jina la joseph.j
Joseph ( Umri wa miaka 28) 2017-06-12
najivunia kuwa na jin kama hiliiiii
Joseph ( Umri wa miaka 32) 2017-07-12
MUHIMU KWA KILA MMOJA KUSHAULI KULIJUA MAANA YA MAJINA ALIYOPEWA NA WALEZI WAKE,NAAMINI ITAZIDISHA KUJIAMI NA KUJITAMBUA.
Joseph ( Umri wa miaka 27) 2017-07-19
Naitaji kujua maana jina langu Joseph
Joseph ( Umri wa miaka 27) 2017-07-19
Kujua jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 25) 2017-08-17
nalipenda sana
Joseph ( Umri wa miaka 22) 2017-08-19
jina langu alikubali sana
Joseph 2017-09-28
Nataka kujua nini maana ya joseph
Joseph ( Umri wa miaka 27) 2017-09-30
Naitaji kujua maana na utabiri wa jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 22) 2017-10-04
jina langu nizuri kwakweli
Joseph 2017-10-21
Watu walpende maana ni jna zur
Joseph ( Umri wa miaka 58) 2017-11-09
Nalipenda sana Nina langu
Joseph ( Umri wa miaka 26) 2017-11-11
nataka jhna langu litambulike duniani kote
Joseph ( Umri wa miaka 22) 2017-11-19
nalipenda and am proud of my name
Joseph ( Umri wa miaka 33) 2018-02-04
Hapana
Joseph ( Umri wa miaka 26) 2018-03-05
Hapana
Joseph ( Umri wa miaka 22) 2018-05-13
Nataka kujuwa jina langu lina maana gan
Joseph 2018-05-25
Ningependa nipewe maana ya Nina langu
Joseph ( Umri wa miaka 58) 2018-07-06
Kwangu ni safi
Joseph ( Umri wa miaka 28) 2018-07-16
maana ya jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 16) 2018-07-18
Hapana
Joseph ( Umri wa miaka 16) 2018-07-18
Hapana
Josphat ( Umri wa miaka 25) 2018-07-18
hili jina lakipeke kabisa
Joseph ( Umri wa miaka 29) 2018-10-10
no
Joseph ( Umri wa miaka 24) 2018-11-12
Jina langu nalipenda xan maan ni jina lenye maana nzuriiiii xan
Joseph ( Umri wa miaka 24) 2018-11-12
Jina langu nalipenda xan maan ni jina lenye maana nzuriiiii xan
Joseph ( Umri wa miaka 58) 2018-12-19
Nalipenda sana
Joseph ( Umri wa miaka 25) 2018-12-26
Kibibria Ni Mtakaswa
Joseph 2019-01-18
Ni jina zuri sana na nalipenda sana
Joseph ( Umri wa miaka 27) 2019-05-01
nalipenda sana jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 22) 2019-05-02
Nataka tu kufahamu maana ya jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 43) 2019-06-16
NAHITAJI KUJUA MAANA YA JINA LANGU KWANI NALIPENDA SANA
Joseph ( Umri wa miaka 21) 2019-07-11
Nalipenda sana jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 21) 2019-07-11
nalipenda jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 21) 2019-10-09
nimeridhika na maelezo haya
Joseph ( Umri wa miaka 27) 2019-10-30
Jina Hili ni zuri Sana na linasadifu hali ya maisha ya jina Hili,
Binafsi nafurahi Sana na kujivunia jina langu
Joseph ( Umri wa miaka 22) 2020-01-01
Jina Zuri Lenye Mvuto
Joseph ( Umri wa miaka 20) 2020-05-07
Hapana
Joseph ( Umri wa miaka 20) 2020-05-07
Hapana
Joseph 2020-05-24
Jina langu nalipenda sana
Joseph ( Umri wa miaka 21) 2020-06-17
Hapana
Joseph ( Umri wa miaka 58) 2020-06-18
Hongera kwa baba yangu kunipa jina hili lenye kila sifa njema
Joseph ( Umri wa miaka 58) 2020-06-18
Hongera kwa baba yangu kunipa jina hili lenye kila sifa njema
Joseph ( Umri wa miaka 23) 2020-07-15
Hapana
Joseph 2020-08-31
Nahitaji maana yangu
Joseph ( Umri wa miaka 37) 2020-09-15
Maoni sina isipo kuwa nataka kujuwa hili jina Lina sifa au tabia gani katika mienendo ya Maisha?
Joseph ( Umri wa miaka 43) 2020-10-08
jina zuri
Joseph ( Umri wa miaka 29) 2020-11-12
Nalipenda sana kama Moyo wangu
Joseph ( Umri wa miaka 32) 2021-06-19
Napenda sana jina langu na najivunia
Joseph ( Umri wa miaka 20) 2021-08-01
Hapana
Joseph ( Umri wa miaka 18) 2021-08-03
hapana
Joseph ( Umri wa miaka 19) 2021-09-18
Apana sina
Joseph ( Umri wa miaka 19) 2021-09-18
Nakupenda sana
Joseph ( Umri wa miaka 32) 2021-11-10
nalipenda jina langu sana
Joseph ( Umri wa miaka 28) 2022-01-10
Nataka kujua maana yake ya jina joseph
Joseph ( Umri wa miaka 19) 2022-01-18
Mstaarabu huyu jose
Joseph ( Umri wa miaka 24) 2022-06-04
Nakupenda jina langu na furaha kuitwa jina hili
Joseph ( Umri wa miaka 29) 2022-09-19
Jina zuri takatifu

Andika ujumbe
Je, ungependa kuchapisha maoni? Weka jina lako na ubonyeze ijayo:

Jina lako la kwanza:

Je, jina lako ni Joseph? Pigia kura jina lako


Je, jina lako ni Joseph? Pigia kura jina lako