Tafadhali jibu maswali 5 kuhusu jina lako la kwanza: Jina lako:

Rehema

Je, jina lako ni Rehema? Tafadhari jibu Maswali matano kuhusu jina lako ili kuimarisha profili hii

Maana:
Jinsia:Kike
Asili:
Sauti sawa wavulana:Ryan, Rayan, Rayyan, Rayhan, Romeo, Raheem, Ronnie, Ron
Sauti sawa wasichana:Raniyah, Rania, Rihanna, Romana, Rian, Ramona, Riyan, Renee
Kadirio: 4.5/5 nyota 24 kura
Rahisi kuandika: 4.5/5 nyota 24 kura
Rahisi kukumbuka: 4.5/5 nyota 23 kura
Matamshi: 4.5/5 nyota 24 kura
Matumshi ya Kiingereza: 4/5 nyota 22 kura
Maoni ya wageni: 4.5/5 nyota 24 kura
Utani:Mercy, Ray, Amberoze, Rey, Rhaycee, Rehma, Hapana, Rhey, Lovi Poe, Reyc, Nihan, Yap, Mina, Reyia, Kajol
Majina ya kaka:Hapana, William, Sadiki, Juma, Nassoro, Hamis, Ndio, Barakah, Hassan, Hamisi, Salum, Karim, Emmanuel, Hapana Cna Kaka, Dula, Issa, Tyson, Metin, Ramla, Azizi, Ruzgar, Nasibu, Neema, Haji, Nilan, Burack, Philipo, Rahmani, Rose, Simon Majina zaidi
Majina ya dada:Hapana, Ashley, Esther, Adela, Jasmine, Salhaty, Tayana, Arafa, Mwanaisha, Rahma, Mikaya, Janeth, Cna Dada Nipo Pekee Yng, Jesca, Amina, Aisha, Asha, Neslihan, Jeannne, Suhaila, Pasi, Schola, Hadija, Khaulat, Barakamwaru@gmail.com, Scholastica, Elfrida, Salima, Suzana, Lide Majina zaidi
Makundi:Majina ya Misri - Majina na 6 barua - Majina na 2 silabi - Majina na kura nyingi zaidi - Majina ya mvulana yenye silabi 2 - Popular Swahilian majina msichana - Majina ya msichana yenye silabi 2 - Rahisi ya kuandika majina msichana - majina Msichana na rating ya chini - Majina ya msichana yenye herufi 6




Maoni ya Rehema


Rehema ( Umri wa miaka 27) 2016-06-27
nalipenda xana jina langu kwani watu wengi wanalipenda pia
Rehema ( Umri wa miaka 26) 2016-10-24
nalipenda sana
Rehema ( Umri wa miaka 25) 2016-12-22
napenda kujua maana
Rehema ( Umri wa miaka 43) 2017-03-29
hapana
Rehema ( Umri wa miaka 29) 2018-07-05
Nalipenda sna jina lng najivunia kuwa na jina kma hili na pia nawashukuru wazazi wng kwa kunichagulia jina zuri kma hilo nawapenda
Rehema ( Umri wa miaka 29) 2018-07-05
Nalipenda sna jina lng najivunia kuwa na jina kma hili na pia nawashukuru wazazi wng kwa kunichagulia jina zuri kma hilo nawapenda
Rehema ( Umri wa miaka 24) 2019-05-15
Nalipenda jina langu linanifanya ni furahi Sana pale mtu akiliita vizuri
Rehema ( Umri wa miaka 36) 2019-10-30
Hapana
Rehema ( Umri wa miaka 20) 2020-01-27
Najivunia xana coz ni jina zuri so I'm proud kuitwa rehema
Rehema ( Umri wa miaka 19) 2020-08-23
nalipenda
Rehema ( Umri wa miaka 19) 2020-08-23
nalipenda
Rehema ( Umri wa miaka 15) 2020-10-04
Hapana
Rehema ( Umri wa miaka 13) 2021-01-24
NAULIZIA JINA LANGU
Rehema ( Umri wa miaka 24) 2021-04-17
Najivunia kuwa mkistu mkacotholic ninayeitwa rehema
Rehema ( Umri wa miaka 36) 2022-04-30
Upendo huruma na ni watu wanaojua kupenda Ila wakikasirika huwa hawaangalii nyuma
Rehema 2022-05-27
Hapana
Rehema ( Umri wa miaka 21) 2022-08-12
Jina langu ni zuri na najivunia sana
Rehema ( Umri wa miaka 23) 2022-11-29
Maana ya jina

Andika ujumbe
Je, ungependa kuchapisha maoni? Weka jina lako na ubonyeze ijayo:

Jina lako la kwanza:

Je, jina lako ni Rehema? Pigia kura jina lako


Je, jina lako ni Rehema? Pigia kura jina lako